Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Nghị quyết Chiến lược Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình Vững bước vào kỷ nguyên mới Giảm nghèo bền vững
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: AFF

Đại sứ Canada: “Việt Nam thể hiện vai trò lãnh đạo ấn tượng khi tổ chức Diễn đàn Tương lai ASEAN"
Đại sứ Canada: “Việt Nam thể hiện vai trò lãnh đạo ấn tượng khi tổ chức Diễn đàn Tương lai ASEAN"

VOV1 - “Việt Nam thể hiện vai trò lãnh đạo ấn tượng khi tổ chức Diễn đàn Tương lai ASEAN (AFF)” - Đây là nhận xét của Đại sứ Canada tại Việt Nam Shawn Steil khi trả lời phỏng vấn báo chí mới đây về sự kiện đối ngoại lớn hàng đầu năm 2025 do Việt Nam tổ chức.

Hơn 500 đại biểu đăng ký tham dự Diễn đàn Tương lai ASEAN (AFF) 2025
Hơn 500 đại biểu đăng ký tham dự Diễn đàn Tương lai ASEAN (AFF) 2025

VOV1 - Diễn ra ngày 25-26/2 tại Hà Nội, Diễn đàn Tương lai ASEAN (AFF) là một trong những sự kiện đối ngoại đa phương quan trọng nhất do Việt Nam chủ trì tổ chức năm 2025. Đã có hơn 500 đại biểu đăng ký tham dự trực tiếp, trong đó có nhiều đại biểu là Lãnh đạo Cấp cao các nước ASEAN và đối tác.

Diễn đàn Tương lai ASEAN: Định vị vai trò của ASEAN trong bối cảnh mới cùng điểm nhấn Việt Nam (22/04/2023)
Diễn đàn Tương lai ASEAN: Định vị vai trò của ASEAN trong bối cảnh mới cùng điểm nhấn Việt Nam (22/04/2023)

Sáng 23/4, Diễn đàn Tương lai ASEAN (ASEAN Future Forum-AFF) do Việt Nam lần đầu tiên đăng cai chủ trì sẽ chính thức khai mạc tại Hà Nội. Đây là hoạt động đa phương cấp cao, có quy mô lớn với sự tham gia của hơn 300 đại biểu, bao gồm Lãnh đạo Cấp cao của một số nước ASEAN và đối tác, đại diện các tổ chức quốc tế và các học giả hàng đầu. “Không chỉ là cách tiếp cận mới nhằm định vị vai trò của ASEAN, Diễn đàn còn là dịp khẳng định vị thế của Việt Nam trong các vấn đề khu vực và thế giới”. PV Đài TNVN có cuộc trao đổi với Đại sứ Phạm Quang Vinh - Nguyên Thứ trưởng Bộ Ngoại giao, nguyên Trưởng SOM ASEAN Việt Nam (giai đoạn 2007-2014), người sẽ điều phối một trong các phiên thảo luận quan trọng tại Diễn đàn Tương lai ASEAN vào ngày mai (23/4).

THỜI SỰ 6H SÁNG 14/1/2023: Đội tuyển Việt Nam đánh mất lợi thế tìm lại ngôi “Vương” của bóng đá Đông Nam Á
THỜI SỰ 6H SÁNG 14/1/2023: Đội tuyển Việt Nam đánh mất lợi thế tìm lại ngôi “Vương” của bóng đá Đông Nam Á

Chương trình “Xuân Quê hương” diễn ra tối nay tại Hà Nội là hoạt động chính trị, đối ngoại, văn hóa quan trọng dành cho cộng đồng người Việt Nam ở nước ngoài và là sợi dây gắn kết tình cảm của việt kiều với quê hương- Thị trường du lịch Tết nguyên đán năm nay được dự báo sẽ sôi động do sự mở cửa trở lại của nhiều quốc gia. Điều này cũng kỳ vọng mang đến sức bật mới cho du lịch Việt trong năm 2023 này- Đội tuyển Việt Nam đánh mất lợi thế tìm lại ngôi “Vương” của bóng đá Đông Nam Á khi để cho đội tuyển Thái Lan cầm hòa 2 đều trong trận chung kết lượt đi diễn ra tối qua trên sân vận động quốc gia Mỹ Đình – Hà Nội- Trung Quốc kêu gọi Mỹ chia sẻ dữ liệu về biến thể XBB.1.5 một cách kịp thời và minh bạch nhằm ngăn chặn làn sóng dịch Covid 19 mới trên toàn cầu- Công ty nghiên cứu tài chính Ét-en-pi cảnh báo, việc các ngân hàng trung ương tiếp tục tăng lãi suất sẽ khiến chi phí lãi vay toàn cầu có thể tăng thêm 8.600 tỷ USD trong vài năm tới

THỜI SỰ 21H30 ĐÊM 01/01/2022: Hoạt động du lịch tại nhiều địa phương sôi động ngay từ ngày đầu năm mới.
THỜI SỰ 21H30 ĐÊM 01/01/2022: Hoạt động du lịch tại nhiều địa phương sôi động ngay từ ngày đầu năm mới.

Thủ tướng chính phủ giao Bộ Y tế tiến hành các thủ tục mua vaccine cho trẻ từ 5-11 tuổi, sau khi được cấp có thẩm quyền phê duyệt chủ trương.- Sân bay Tân Sơn Nhất đón chuyến bay quốc tế thường lệ đầu tiên chính thức đến Việt Nam sau giai đoạn dài gián đoạn do đại dịch COVID-19 bùng phát. - Nước Anh đứng trước nguy cơ thiếu hụt thực phẩm trong nước, sau khi các quy định hải quan mới hậu Brexit đối với hàng hóa từ EU sang nước này chính thức có hiệu lực.- Nước Nga có thể có thêm một vắc-xin COVID-19 mới được đăng ký ngay trong quý đầu của năm nay.- Đội tuyển Thái Lan đăng quang ngôi vô địch AFF Cup 2020.

THỜI SỰ 21H30 ĐÊM 15/12/2021: Số ca mắc mới COVID19 tại thủ đô tiếp tục tăng và vượt mốc 1000 ca mỗi ngày.
THỜI SỰ 21H30 ĐÊM 15/12/2021: Số ca mắc mới COVID19 tại thủ đô tiếp tục tăng và vượt mốc 1000 ca mỗi ngày.

Tổng bí thư Nguyễn Phú Trọng vinh dự được trao tặng Giải thưởng Lê-nin của Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Liên bang Nga.- Lễ kỉ niệm 110 năm ngày sinh Đại tướng Võ Nguyên Giáp sẽ được tổ chức vào ngày 22 tháng 12 tới đây ở quy mô cấp quốc gia.- Tân Thủ tướng Đức Olaf Scholz chính thức công bố chương trình nghị sự.- Bỉ mở phiên xét xử 23 nghi phạm liên quan đến vụ việc 39 thi thể người Việt trong xe tải ở Anh.- Đội tuyển Việt Nam hòa Indonesia với tỉ số 0 -0 trong trận đấu diễn ra tối nay trong vòng bảng B AFF Cup 2020/

  • Trang trước ‹‹
  • Trang 1
  • Trang hiện thời 2
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

04h45-04h50

Nhạc mở đầu-Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu-Nhạc Thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào mừng bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày- Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h35

Bản tin VH-XH

08h35-08h40

Quảng cáo

08h40-08h50

10 phút sự kiện luận bàn

08h50-08h55

Quảng cáo

08h55-09h00

Chương trình đệm

09h00-09h15

Bản tin thời sự

09h15-09h30

Dòng chảy kinh tế

09h30-09h35

Bản tin pháp luật

09h35-09h40

Quảng cáo

09h40-09h55

Quốc hội với cử tri

09h55-10h00

Quảng cáo

0h00-4h45

Nhập hệ VOV3

10h00-10h05

Bản tin Thời sự

10h05-10h10

Quảng cáo

10h10-10h25

Dân tộc và phát triển

10h25-10h30

Quảng cáo

10h30-11h00

Vì An ninh Tổ quốc

11h00-11h05

Bản tin Thể thao

11h05-11h10

Quảng cáo

11h10-11h25

Xã hội chuyển động

11h25-11h30

Chương trình đệm

11h30-11h35

Bản tin kinh tế

11h35-11h50

Pháp luật và đời sông

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h05

Bản tin nông nghiệp

13h05-13h20

Mùa vàng (phát lại)

13h20-13h25

Quảng cáo

13h25-13h40

Dòng chảy kinh tế (phát lại sáng cùng ngày)

13h40-13h45

Quảng cáo

13h45-14h00

Biển đảo Việt nam

14h00-14h05

Bản tin Thời sự VH-XH quốc tế

14h05-14h35

Không gian Văn học-Nghệ thuật

14h35-14h50

Pháp luật và Đời sống (phát lại)

14h50-15h00

Thế giới và Việt Nam

15h00-15h15

Bản tin thời sự tổng hợp

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-16h00

Chương trình đệm-Quảng cáo

16h00-17h00

Theo dòng thời sự

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Chuyên mục-Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h05

Bản tin thời sự

19h05-19h10

Quảng cáo

19h10-19h25

Quốc hội với cử tri (phát lại)

19h25-19h40

Xã hội chuyển động (phát lại)

19h40-19h55

Dân tộc và phát triển (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Nhạc top-Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-23h00

Thức cùng VOV

23h00-23h10

Bản tin cuối ngày

23h10-23h15

Rao sóng- Giới thiệu chương trình đặc sắc

23h15-23h25

Thế giới và Việt Nam (phát lại)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Không gian văn hóa nghệ thuật (phát lại)

Đọc nhiều
1 Chương trình mục tiêu quốc gia: Đổi mới phân bổ nguồn lực, lấy sản phẩm đầu ra làm thước đo
2 Sen Đồng Tháp – Từ biểu tượng văn hóa đến động lực phát triển
3 Bình yên bắt đầu từ lòng dân
4 Từ hộ chăn nuôi nhỏ đến chuỗi nông nghiệp tuần hoàn
5 Công ty TNHH Tân Nhiên và CTCP Se-So ký kết độc quyền phân phối bánh tráng Tân Nhiên tại Nhật Bản
Mới nhất
    09:35 “Mạch nguồn di sản”: Bản hòa ca của ký ức và nghệ thuật đương đại
    07:56 Mưa lớn gây sạt lở nhiều nơi ở Lâm Đồng
    07:56 Kinh tế Iran suy giảm hơn 10% vì chiến tranh
    07:56 Thời sự 6h 21/9/2026: Phiên họp thứ 6 Ủy ban Thường vụ Quốc hội họp đợt 2
    07:55 An toàn vệ sinh thực phẩm bánh Trung thu: Cẩn thận từ khâu chọn mua đến sử dụng
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech