Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Đưa Nghị quyết Đại hội XIV của Đảng vào cuộc sống Nghị quyết Chiến lược Đại hội Đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng Góp ý Dự thảo Văn kiện Đại hội XIV của Đảng Mỗi lá phiếu một niềm tin, trách nhiệm với Tổ quốc Xóa Nhà tạm - Nhà dột nát Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: cô tô

Đặc khu Cô Tô (Quảng Ninh) sẵn sàng ứng phó khi bão số 1 đổ bộ
Đặc khu Cô Tô (Quảng Ninh) sẵn sàng ứng phó khi bão số 1 đổ bộ

VOV1 - Đến rạng sáng ngày 4/7, khu vực vùng biển đặc khu Cô Tô (Quảng Ninh) bắt đầu có gió mạnh dần lên cấp 6-8, mưa nặng hạt. Trước đó, các phương án ứng phó bão số 1 (bão Maysak) đã được khẩn trương triển khai đồng bộ nhằm bảo đảm an toàn tính mạng, tài sản của Nhân dân và du khách.

Bản tin 9h 4/7/2026
Bản tin 9h 4/7/2026

VOV1 - Bão số 1 dự kiến sẽ gây mưa lớn kéo dài và gió mạnh cấp 8-9, giật cấp 11 ở đặc khu Cô Tô và các khu vực ven biển tỉnh Quảng Ninh khi đổ bộ vào trưa nay.

Cứu hộ 9 thuyền viên bị chìm tàu giữa đêm ở Cô Tô
Cứu hộ 9 thuyền viên bị chìm tàu giữa đêm ở Cô Tô

VOV1 - 9 thuyền viên trên tàu cá bị chìm do sóng to gió lớn đêm 17/6 được Đồn Biên phòng đảo Trần (tỉnh Quảng Ninh) cứu vớt an toàn.

An Giang: Gần 300 cán bộ, chiến sĩ kịp thời khống chế đám cháy rừng tạp tại Cô Tô
An Giang: Gần 300 cán bộ, chiến sĩ kịp thời khống chế đám cháy rừng tạp tại Cô Tô

VOV1 - Trong 2 ngày, 05 và 06/5, trên địa bàn xã Cô Tô, tỉnh An Giang đã xảy ra vụ cháy rừng thực bì tại khu vực lâm trường tỉnh đội. Hàng trăm cán bộ, chiến sĩ đã được huy động để nhanh chóng khống chế đám cháy không để lây lan qua các khu vực khác.

Đặc khu Cồn Cỏ tổ chức bầu cử sớm nếu thời tiết không thuận lợi
Đặc khu Cồn Cỏ tổ chức bầu cử sớm nếu thời tiết không thuận lợi

VOV1 - Tỉnh Quảng Trị đề xuất cấp có thẩm quyền cho phép tổ chức bầu cử sớm tại Đặc khu Cồn Cỏ nhằm bảo đảm quyền bầu cử của cử tri và an toàn cho công tác tổ chức nếu dự báo thời tiết không thuận lợi trong ngày bầu cử chính thức.

Thanh Hóa: tiếp tục nâng cao năng lực, sức chiến đấu của đảng viên, tổ chức cơ sở đảng
Thanh Hóa: tiếp tục nâng cao năng lực, sức chiến đấu của đảng viên, tổ chức cơ sở đảng

VOV1 - Trong những năm qua, thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh, Thanh Hóa đã triển khai đồng bộ nhiều giải pháp nhằm nâng cao năng lực lãnh đạo, sức chiến đấu của tổ chức đảng; đồng thời chú trọng phát triển đảng viên mới, tạo nguồn kế cận vững chắc cho hệ thống chính trị.

Xác nhận kỷ lục xếp Lá cờ Tổ quốc lớn nhất trong cộng đồng người Việt tại Nhật
Xác nhận kỷ lục xếp Lá cờ Tổ quốc lớn nhất trong cộng đồng người Việt tại Nhật

VOV1 - Hôm nay (16/11), tại Fukuoka – miền Nam Nhật Bản, Tổng Lãnh sự quán Việt Nam tại Fukuoka phối hợp với Hội người Việt Nam tại Fukuoka (AVF) tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc trong cộng đồng người Việt Nam tại Kyushu – Nhật Bản

Ươm mầm tình yêu biển, đảo cho thế hệ trẻ Đặc khu Cô Tô
Ươm mầm tình yêu biển, đảo cho thế hệ trẻ Đặc khu Cô Tô

VOV1 - Tiếp tục chương trình công tác dân vận “Cảnh sát biển đồng hành với ngư dân” tại Đặc khu Cô Tô, Quảng Ninh, chiều 10/10, Cảnh sát biển Việt Nam phối hợp với Ban Tuyên giáo và Dân vận Tỉnh ủy Quảng Ninh, Đảng ủy, UBND đặc khu Cô Tô tổ chức cuộc thi “Em yêu biển, đảo quê hương”.

Quảng Ninh: Khu vực Móng Cái, Cô Tô khẩn trương ứng phó bão số 11
Quảng Ninh: Khu vực Móng Cái, Cô Tô khẩn trương ứng phó bão số 11

VOV1 - Lực lượng chức năng và người dân khu vực ven biển và hải đảo Quảng Ninh đang khẩn trương triển khai các biện pháp đảm bảo an toàn cho nhân dân và tàu thuyền trên địa bàn khi bão số 11 đổ bộ.

Cờ Tổ quốc giữa trùng khơi
Cờ Tổ quốc giữa trùng khơi

VOV1 - Giữa trùng khơi, lá cờ Tổ quốc càng thêm thiêng liêng – là linh hồn, là mệnh lệnh từ trái tim, là lời thề son sắt mà người lính Hải quân nguyện giữ gìn bằng cả máu xương để khẳng định chủ quyền và tiếp thêm niềm tin cho dân tộc.

  • Trang hiện thời 1
  • Trang 2
  • Trang 3
  • Trang 4
  • Trang 5
  • Next page ››
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

00h00-04h45

Nhập hệ VOV3

04h45-04h50

Nhạc mở đầu - Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu- Nhạc thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày-Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng (Chuyên đề cuối tuần)

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Nhạc Top- Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h55

360 độ Sức khỏe

08h55-09h00

Chương trình đệm

09h00-10h00

Ca nhạc Chào Năm mới

10h00-10h30

Chuyên gia của bạn (Phát lại thứ Tư)

10h30-11h00

Vì an ninh Tổ quốc

11h00-11h05

Bản tin Thể thao

11h05-11h10

Quảng cáo

11h10-11h25

Kết nối công nghệ

11h25-11h30

Chương trình đệm

11h30-11h35

Bản tin Thật và Giả

11h35-11h50

Kết nối 54 (phát lại Thứ Tư)

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h30

Câu lạc bộ Âm nhạc

13h30-13h45

Sống chung với biến đổi khí hậu (Phát lại Thứ Năm)

13h45-14h00

Người Việt ở nước ngoài với quê hương

14h00-15h00

Ca nhạc Chào Năm mới (Phát lại)

15h00-15h15

Bản tin Thời sự

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-16h00

A lô, VOV1

16h00-17h00

Theo dòng thời sự

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h30

Tâm tình nơi biên giới và hải đảo

19h30-19h55

360 độ sức khỏe (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo vovams

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-22h15

Kết nối công nghệ (phát lại Thứ Bẩy)

22h15-22h25

A lô VOV1 (phát lại)

22h25-22h30

Bản tin Thật và Giả (phát lại)

22h30-23h00

Chân dung cuộc sống - phát lại Thứ 5 (Tuần đầu tiên của tháng: Thanh Âm ký sự-Phát lại)

23h00-23h10

Bản tin cuối cùng trong ngày

23h10-23h15

Rao sóng

23h15-23h25

Ngôi nhà ASEAN (Phát lại Thứ Tư)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Nhịp sống

Đọc nhiều
1 Báo chí chính thống phải là điểm tựa của sự thật và trách nhiệm
2 Nhà sưu tầm Nguyễn Phi Dũng- Người lưu giữ ký ức từ những trang báo cũ
3 Chiến lược kép của Thái Lan: Vừa giữ sức hút đầu tư, vừa tránh trở thành “thiên đường thuế”
4 “NATO 3.0” - Tầm nhìn mới cho liên minh quân sự Bắc Đại Tây Dương
5 15 quốc gia thông qua Tuyên bố Mombasa nhằm đẩy lùi nạn đánh bắt cá trái phép
Mới nhất
    18:33 Ngày hội Lựa chọn nguyện vọng xét tuyển đại học, cao đẳng 2026 tại Hà Nội
    18:25 Đoàn cứu hộ Việt Nam đưa thêm 15 thi thể ra khỏi đống đổ nát tại Venezuela
    18:25 Đoàn Công tác UBTTVH Ủy ban Quốc gia APEC làm việc tại Phú Quốc
    18:09 Phá đường dây cá độ bóng đá World Cup giao dịch hơn 20 tỷ đồng chỉ trong một tháng
    17:48 Chương trình Bạn bè Thái Bình Dương 2026 tiếp tục đẩy hợp tác nhân đạo Việt Nam - Hoa Kỳ
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech