Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Đưa Nghị quyết Đại hội XIV của Đảng vào cuộc sống Nghị quyết Chiến lược Đại hội Đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng Góp ý Dự thảo Văn kiện Đại hội XIV của Đảng Mỗi lá phiếu một niềm tin, trách nhiệm với Tổ quốc Xóa Nhà tạm - Nhà dột nát Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: an

THỜI SỰ 6H SÁNG 30/5/2021: Hỗ trợ tiền ăn cho trẻ em trong thời gian cách ly y tế tập trung.
THỜI SỰ 6H SÁNG 30/5/2021: Hỗ trợ tiền ăn cho trẻ em trong thời gian cách ly y tế tập trung.

Cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa 15 và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2021-2026 thành công tốt đẹp, tạo ra những bài học, kinh nghiệm sâu sắc khi diễn ra trong tình hình dịch bệnh.- Bộ Lao động, thương binh và xã hội hỗ trợ tiền ăn cho trẻ em trong thời gian cách ly y tế tập trung.- 5 tháng đầu năm, kim ngạch xuất khẩu hàng hóa cả nước tăng hơn 30% so với cùng kỳ năm ngoái.- Azerbaijan ủng hộ đề xuất của Nga về việc thành lập một ủy ban ba bên để giải quyết vấn đề biên giới với Armenia.- Bài bình luận: Sứ mệnh giảm nhiệt căng thẳng Trung Đông của ngoại trưởng Mỹ.

An Giang: Quyết không để dịch lây nhiễm chéo trong các khu cách ly tập trung (29/5/2021)
An Giang: Quyết không để dịch lây nhiễm chéo trong các khu cách ly tập trung (29/5/2021)

An Giang là tỉnh có đường biên giới dài giáp với Campuchia, thường xuyên thu nhận các trường hợp nhập cảnh trái phép từ nước ngoài về để cách ly theo dõi sức khỏe. Hiện nay, các điểm cách ly và nơi điều trị tại tỉnh An Giang đang triển khai nhiều biện pháp nhằm phòng ngừa lây nhiễm chéo trong quá trình cách ly điều trị.

Tăng cường chế biến nông sản trong bối cảnh dịch bệnh (29 + 30/05/2021)
Tăng cường chế biến nông sản trong bối cảnh dịch bệnh (29 + 30/05/2021)

- Tăng cường chế biến nông sản trong bối cảnh dịch bệnh- Thức ăn chăn nuôi, bấp bênh khi phụ thuộc nước ngoài - Chuyên mục "Tìm hiểu Biển đảo Việt Nam"

Hải đoàn 129: Phát triển kinh tế biển gắn với an ninh quốc phòng (27/05/2021)
Hải đoàn 129: Phát triển kinh tế biển gắn với an ninh quốc phòng (27/05/2021)

- “Hải đoàn 129: Phát triển kinh tế biển gắn với an ninh quốc phòng” - “Gỡ thẻ vàng EC cần xây dựng nghề cá có trách nhiệm”

THỜI SỰ 12H TRƯA 25/5/2021: Kiên quyết dừng hoạt động các nhà máy, xí nghiệp không
đảm bảo an toàn dịch Covid-19
THỜI SỰ 12H TRƯA 25/5/2021: Kiên quyết dừng hoạt động các nhà máy, xí nghiệp không đảm bảo an toàn dịch Covid-19

Thủ tướng Chính phủ có công điện khẩn đảm bảo an toàn dịch COVID-19 trong các khu công nghiệp, đặc biệt là các khu công nghiệp ở Bắc Ninh, Bắc Giang, để không đứt gãy chuỗi cung ứng, sản xuất quy mô lớn. Trong đó yêu cầu: Kiên quyết dừng hoạt động các nhà máy, xí nghiệp không đảm bảo an toàn.- Tại Hà Nội, từ 12 giờ trưa 25/5, thành phố tạm dừng các hoạt động kinh doanh dịch vụ: ăn uống tại chỗ, các cửa hàng cắt tóc, gội đầu.- Bộ Công Thương làm việc trực tuyến với lãnh đạo tỉnh Bắc Giang về tình hình sản xuất công nghiệp, cung ứng hàng hóa thiết yếu và kết nối cung cầu, tiêu thụ nông sản của địa phương trong bối cảnh dịch bệnh.- Tổng thư ký Liên Hợp Quốc Antonio kêu gọi một cuộc điều tra minh bạch và độc lập về vụ việc Bê-la-rút yêu cầu hạ cánh khẩn cấp 1 chuyến bay thương mại khi bay qua không phận nước này.- Mỹ đề nghị Tổ chức y tế Thế giới mở cuộc điều tra độc lập và thêm dữ liệu từ phía Trung Quốc về việc công bố nguồn gốc của Virus Sars Cov2.

Cắt giảm hơn 1000 dự án để ưu tiên đầu tư các dự án cấp thiết (25/5/2021)
Cắt giảm hơn 1000 dự án để ưu tiên đầu tư các dự án cấp thiết (25/5/2021)

Cắt giảm hơn 1000 dự án để ưu tiên đầu tư các dự án cấp thiết.- Lãi suất liên ngân hàng tăng khoảng 1% so với đầu năm, tuy nhiên áp lực lên lãi suất huy động được đánh giá là không lớn.- Thị trường chứng khoán: VnIndex lên sát ngưỡng 1.300 điểm, HNX-Index lập đỉnh cao lịch sử mới.- Thị trường hàng hóa thế giới: chỉ số giá nhóm mặt hàng nguyên liệu công nghiệp vẫn diễn biến khá giằng co.

TP HCM: Triệt xóa nhiều vụ hàng lậu lớn (25/5/2021)
TP HCM: Triệt xóa nhiều vụ hàng lậu lớn (25/5/2021)

Quản lý thị trường thành phố Hồ Chí Minh: Triệt xóa nhiều vụ hàng lậu lớn nhờ phối hợp lực lượng đánh án.- Thái Nguyên: Phát hiện gần 3 tấn gà chết bốc mùi phải tiêu huỷ ngay.- Kiên Giang: Phát hiện 300 kg tôm chứa tạp chất.- Lạng Sơn: ngăn chặn phương tiện vận chuyển gần 4 tạ dược liệu nhập lậu.

THỜI SỰ 6H SÁNG 25/5/2021: Công điện về bảo đảm an toàn phòng chống dịch COVID-19 trong các KCN
THỜI SỰ 6H SÁNG 25/5/2021: Công điện về bảo đảm an toàn phòng chống dịch COVID-19 trong các KCN

Thủ tướng Chính phủ ban hành Công điện về việc bảo đảm an toàn phòng chống dịch COVID-19 trong các khu công nghiệp.- Bộ Y tế kêu gọi người dân cả nước hỗ trợ, chia sẻ với Bắc Ninh và Bắc Giang đối phó với dịch hiệu quả. Hơn lúc nào hết, hàng trăm nghìn người dân sống trong vùng cách ly, phong tỏa ở 2 địa phương này đang mong nhận được sự giúp đỡ về các nhu yếu phẩm.- Từ 12 giờ trưa 25/5, Hà Nội dừng triệt để các hoạt động tập thể và kinh doanh hàng quán ăn uống tại chỗ.- Tất cả người dân đến thủ đô sẽ phải khai báo y tế trực tuyến để phục vụ việc giám sát và truy vết khi cần.- Nga cáo buộc Mỹ vi phạm Hiệp ước cắt giảm vũ khí chiến lược mới, khi vượt quá giới hạn số vũ khí quy định.- Tổng giám đốc Tổ chức Y tế Thế giới mong muốn 10% dân số của tất cả các nước được tiêm chủng vắc-xin ngừa COVID-19 trước cuối tháng 9 tới.- Ai Cập giảm tiền đòi đền bù đối với tàu Ever Given liên quan đến vụ kẹt kênh đào Su-ê từ hơn 900 triệu đôla, xuống còn 550 triệu đôla.

Nghệ sĩ Hàn Quốc biến rác thải thành tác phẩm nghệ thuật để bảo vệ môi trường (24/5/2021)
Nghệ sĩ Hàn Quốc biến rác thải thành tác phẩm nghệ thuật để bảo vệ môi trường (24/5/2021)

Các vụ thực phẩm bẩn liên tiếp bị báo chí phanh phui – Phải làm gì để chấn chỉnh vấn nạn đầy nhức nhối này?- Câu chuyện về một nghệ sĩ tại Hàn Quốc đã đưa ra ý tưởng về sử dụng rác thải tạo thành các tác phẩm nghệ thuật để kêu gọi mọi người chung tay bảo vệ môi trường.- Nối dài những hoạt động thiện nguyện trong phòng, chống dịch COVID-19.- Ly Xá Xuy - chàng thanh niên trẻ ở Y Tý khởi nghiệp từ du lịch homestay, góp sức phát triển kinh tế vùng biên.

Bạn hữu đường xa: Kỹ năng lái xe an toàn qua vùng nước ngập. (24/5/2021)
Bạn hữu đường xa: Kỹ năng lái xe an toàn qua vùng nước ngập. (24/5/2021)

Biên tập viên Đài TNVN trao đổi cùng bác tài Lê Đức Bản và bác tài Hà Thanh Tuyền về kỹ năng lái xe an toàn, nhất là khi lái xe qua vùng nước ngập.

  • Trang trước ‹‹
  • …
  • Trang 347
  • Trang 348
  • Trang 349
  • Trang 350
  • Trang hiện thời 351
  • Trang 352
  • Trang 353
  • Trang 354
  • Trang 355
  • …
  • Next page ››
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

00h00-04h45

Nhập hệ VOV3

04h45-04h50

Nhạc mở đầu - Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu- Nhạc thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày-Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng (Chuyên đề cuối tuần)

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Nhạc Top- Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h55

360 độ Sức khỏe

08h55-09h00

Chương trình đệm

09h00-10h00

Ca nhạc Chào Năm mới

10h00-10h30

Chuyên gia của bạn (Phát lại thứ Tư)

10h30-11h00

Vì an ninh Tổ quốc

11h00-11h05

Bản tin Thể thao

11h05-11h10

Quảng cáo

11h10-11h25

Kết nối công nghệ

11h25-11h30

Chương trình đệm

11h30-11h35

Bản tin Thật và Giả

11h35-11h50

Kết nối 54 (phát lại Thứ Tư)

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h30

Câu lạc bộ Âm nhạc

13h30-13h45

Sống chung với biến đổi khí hậu (Phát lại Thứ Năm)

13h45-14h00

Người Việt ở nước ngoài với quê hương

14h00-15h00

Ca nhạc Chào Năm mới (Phát lại)

15h00-15h15

Bản tin Thời sự

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-16h00

A lô, VOV1

16h00-17h00

Theo dòng thời sự

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h30

Tâm tình nơi biên giới và hải đảo

19h30-19h55

360 độ sức khỏe (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo vovams

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-22h15

Kết nối công nghệ (phát lại Thứ Bẩy)

22h15-22h25

A lô VOV1 (phát lại)

22h25-22h30

Bản tin Thật và Giả (phát lại)

22h30-23h00

Chân dung cuộc sống - phát lại Thứ 5 (Tuần đầu tiên của tháng: Thanh Âm ký sự-Phát lại)

23h00-23h10

Bản tin cuối cùng trong ngày

23h10-23h15

Rao sóng

23h15-23h25

Ngôi nhà ASEAN (Phát lại Thứ Tư)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Nhịp sống

Đọc nhiều
1 Quảng Ninh và bài toán phát triển nuôi trồng hải sản bền vững
2 An toàn hồ đập – bức tường vững chắc bảo vệ vùng hạ du
3 Bản tin Văn hóa - Xã hội Podcast (17/7/2026)
4 Kiều bào tại Thái Lan phát huy vai trò cầu nối hữu nghị Việt – Thái
5 Nhà Trắng tuyên bố Iran vẫn muốn đạt thỏa thuận với Mỹ
Mới nhất
    05:00 Dự báo thời tiết 1/8/2026: Mưa dông tiếp tục duy trì tại Bắc Bộ
    01:13 AI-Ready Workforce 2026: Bài toán xây dựng nguồn nhân lực sẵn sàng cho AI
    00:43 Đánh thức tiềm năng hydrogen trong hành trình phát triển xanh
    23:44 Thời sự 21h30 31/7/2026: Thăng quân hàm Thượng tướng cho Thứ trưởng Bộ Công an Đặng Hồng Đức
    22:32 Cà Mau kêu gọi cung cấp thông tin về hài cốt liệt sĩ
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech