Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Nghị quyết Chiến lược Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình Vững bước vào kỷ nguyên mới Giảm nghèo bền vững
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: Người

Indonesia loại 228.000 người hưởng trợ cấp xã hội vì cờ bạc trực tuyến
Indonesia loại 228.000 người hưởng trợ cấp xã hội vì cờ bạc trực tuyến

VOV1 - Chính phủ Indonesia thông báo loại 228.000 trường hợp khỏi chương trình trợ cấp xã hội, sau khi cơ quan chức năng phát hiện những người này liên quan đến cờ bạc trực tuyến hoặc không còn đáp ứng các tiêu chí hưởng trợ cấp.

Bản tin 9h 8/8/2025
Bản tin 9h 8/8/2025

VOV1 - Chủ tịch nước Lương Cường gặp gỡ cán bộ, nhân viên Đại sứ quán và cộng đồng người Việt Nam tại Angola

Ấn Độ: 4 người thiệt mạng, hàng chục người mất tích do mưa lũ
Ấn Độ: 4 người thiệt mạng, hàng chục người mất tích do mưa lũ

VOV1 - Mưa lớn gây lũ lụt và lở đất đột ngột vào ngày hôm qua tại ngôi làng Dharali bang Uttarakhand, phía Bắc Ấn Độ, khiến 4 người thiệt mạng và hàng chục người mất tích.

Nguyễn Đức Thiện-Thủ lĩnh ban nhạc khiếm thị và hành trình vươn tới ước mơ
Nguyễn Đức Thiện-Thủ lĩnh ban nhạc khiếm thị và hành trình vươn tới ước mơ

VOV1 - Vào những ngày cuối tuần, Nguyễn Đức Thiện cùng Ban nhạc Nắng mới mang tiếng hát và giai điệu đầy cảm xúc đến với công chúng qua những buổi biểu diễn định kỳ tại phố đi bộ Hồ Hoàn Kiếm, mang ánh sáng hy vọng cùng niềm tin vào cuộc sống đến với du khách và cộng đồng người khiếm thị.

Áp lực từ lời so sánh - Khi con nhà người ta trở thành nỗi ám ảnh
Áp lực từ lời so sánh - Khi con nhà người ta trở thành nỗi ám ảnh

VOV1 - Trong ký ức tuổi thơ của nhiều người, có lẽ câu nói “Nhìn con nhà người ta kìa” không hề xa lạ. Đó là cách nhiều bậc cha mẹ kỳ vọng, muốn thúc đẩy con cái học hỏi và tiến bộ.

Nhật Bản đón cơn "sóng thần vật giá mới"  và bài toán kinh tế vẫn chưa có lời giải
Nhật Bản đón cơn "sóng thần vật giá mới" và bài toán kinh tế vẫn chưa có lời giải

VOV1 - Từ đầu tháng này, tình trạng vật giá không ngừng leo thang tại Nhật Bản trở nên nghiêm trọng hơn, với hơn 1.000 mặt hàng tiêu dùng thiết yếu tăng giá mạnh, trong đó chủ yếu là các loại thực phẩm.

Nghệ An: Tình người nơi tâm lũ
Nghệ An: Tình người nơi tâm lũ

VOV1 - Người dân Nghệ An đang hứng chịu những mất mát, thiệt hại về người và tài sản do mưa lũ gây ra. Việc khắc phục khó khăn để ổn định cuộc sống đang được các cơ quan chức năng, các lực lượng vũ trang gấp rút thực hiện. Trong khó khăn, tình người được sẻ chia, giúp cho người dân vùng lũ vững tâm.

99,2% khách hàng khu vực Điện Biên Đông (cũ) đã có điện trở lại
99,2% khách hàng khu vực Điện Biên Đông (cũ) đã có điện trở lại

VOV1 - Theo cập nhật từ Tổng Công ty Điện lực miền Bắc (EVNNPC), tính đến 12h00 ngày 03/8/2025, Công ty Điện lực Điện Biên đã khôi phục cấp điện cho 8.893 trên tổng số 8.960 khách hàng bị ảnh hưởng do thiên tai tại các xã thuộc khu vực Điện Biên Đông (cũ).

Cà Mau dự toán 623 tỷ đồng hỗ trợ sinh kế cho người nghèo
Cà Mau dự toán 623 tỷ đồng hỗ trợ sinh kế cho người nghèo

VOV1 - UBND tỉnh Cà Mau đang hoàn thiện các bước cuối cùng để ban hành đề án, hỗ trợ sinh kế cho các hộ nghèo, cận nghèo, hộ gia đình chính sách khó khăn và đồng bào dân tộc thiểu số trong giai đoạn 2025-2027, với tổng nguồn vốn hơn 623 tỷ đồng.

  Cao Bằng: Chỉ huy trưởng Ban CHQS phường dũng cảm cứu người đuối nước
Cao Bằng: Chỉ huy trưởng Ban CHQS phường dũng cảm cứu người đuối nước

VOV1 - Chỉ huy trưởng Ban chỉ huy Quân sự phường Thục Phán, tỉnh Cao Bằng đã dũng cảm cứu người đuối nước trên đường đi họp.

  • Trang trước ‹‹
  • …
  • Trang 70
  • Trang 71
  • Trang 72
  • Trang 73
  • Trang hiện thời 74
  • Trang 75
  • Trang 76
  • Trang 77
  • Trang 78
  • …
  • Next page ››
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

00h00-04h45

Nhập hệ VOV3

04h45-04h50

Nhạc mở đầu - Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu- Nhạc thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày-Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng (Chuyên đề cuối tuần)

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Nhạc Top- Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h55

360 độ Sức khỏe

08h55-09h00

Chương trình đệm

09h00-10h00

Ca nhạc Chào Năm mới

10h00-10h30

Chuyên gia của bạn (Phát lại thứ Tư)

10h30-11h00

Vì an ninh Tổ quốc

11h00-11h05

Bản tin Thể thao

11h05-11h10

Quảng cáo

11h10-11h25

Kết nối công nghệ

11h25-11h30

Chương trình đệm

11h30-11h35

Bản tin Thật và Giả

11h35-11h50

Kết nối 54 (phát lại Thứ Tư)

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h30

Câu lạc bộ Âm nhạc

13h30-13h45

Sống chung với biến đổi khí hậu (Phát lại Thứ Năm)

13h45-14h00

Người Việt ở nước ngoài với quê hương

14h00-15h00

Ca nhạc Chào Năm mới (Phát lại)

15h00-15h15

Bản tin Thời sự

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-16h00

A lô, VOV1

16h00-17h00

Theo dòng thời sự

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h30

Tâm tình nơi biên giới và hải đảo

19h30-19h55

360 độ sức khỏe (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo vovams

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-22h15

Kết nối công nghệ (phát lại Thứ Bẩy)

22h15-22h25

A lô VOV1 (phát lại)

22h25-22h30

Bản tin Thật và Giả (phát lại)

22h30-23h00

Chân dung cuộc sống - phát lại Thứ 5 (Tuần đầu tiên của tháng: Thanh Âm ký sự-Phát lại)

23h00-23h10

Bản tin cuối cùng trong ngày

23h10-23h15

Rao sóng

23h15-23h25

Ngôi nhà ASEAN (Phát lại Thứ Tư)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Nhịp sống

Đọc nhiều
1 Khi hạnh phúc của người dân trở thành thước đo phát triển
2 Đắk Lắk: Chủ động nâng cao năng lực phòng ngừa, ứng phó thiên tai
3 Hạt dẻ Ngân Sơn: Từ vườn nhà thành sản phẩm OCOP
4 OCOP - Thúc đẩy sản xuất nông nghiệp hàng hóa miền núi Quảng Ninh
5 Tạo cơ chế để những câu chuyện lịch sử trở thành những sản phẩm điện ảnh có sức hấp dẫn
Mới nhất
    13:18 Học viện Báo chí và Tuyên truyền công bố Quyết định thành lập Phân hiệu thành phố Huế
    13:18 Nhiều hoạt động ý nghĩa dịp Tết Trung thu tại Tổng công ty Tân Cảng Sài Gòn
    13:10 Bệnh xá đảo Song Tử Tây cấp cứu kịp thời ngư dân đau dữ dội trên biển
    11:46 Bạn nhìn thấy gì sau một màn hình?
    11:10 Gia Lai: Truy điệu, an táng hài cốt liệt sĩ được quy tập trong Chiến dịch 500 ngày đêm
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech