Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Đưa Nghị quyết Đại hội XIV của Đảng vào cuộc sống Nghị quyết Chiến lược Đại hội Đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng Góp ý Dự thảo Văn kiện Đại hội XIV của Đảng Mỗi lá phiếu một niềm tin, trách nhiệm với Tổ quốc Xóa Nhà tạm - Nhà dột nát Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình Vững bước vào kỷ nguyên mới
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: Tuyên Quang

Tuyên Quang: Chính quyền địa phương hai cấp phép thử cho cán bộ xã
Tuyên Quang: Chính quyền địa phương hai cấp phép thử cho cán bộ xã

VOV1 - Khi bộ máy chính quyền địa phương hai cấp đi vào hoạt động thì cấp xã là một mắt xích quan trọng phải gánh vác rất nhiều công việc vốn dĩ trước đây là của cấp huyện. Đây cũng chính là phép thử cho đội ngũ cán bộ xã, phường.

Tuyên Quang phấn đấu xóa xong nhà tạm nhà dột nát trước ngày 31/8
Tuyên Quang phấn đấu xóa xong nhà tạm nhà dột nát trước ngày 31/8

VOV1 - Theo thống kê của Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Tuyên Quang, tính đến thời điểm này, 15.064 căn nhà thuộc diện nhà tạm, nhà dột nát cần phải sửa chữa đang phấn đấu các công trình sẽ được hoàn thành trước ngày 31/8 tới.

Tuyên Quang: Tăng cường kiểm soát Dịch tả lợn Châu phi
Tuyên Quang: Tăng cường kiểm soát Dịch tả lợn Châu phi

VOV1 - Tính đến thời điểm này Dịch tả lợn Châu phi đã lan rộng tới 105 xã trên tổng số 124 xã ở tỉnh Tuyên Quang. Hiện các ngành chức năng đang tăng cường các biện pháp nhằm dập dịch, đồng thời hỗ trợ các hộ chăn nuôi tiêu hủy hơn 46 nghìn con lợn bị nhiễm bệnh

Tuyên Quang bộ đội biên phòng giúp dân xây dựng nông thôn mới
Tuyên Quang bộ đội biên phòng giúp dân xây dựng nông thôn mới

VOV1 - Xã Lũng Cú, tỉnh Tuyên Quang là xã đầu tiên ở vùng cao nguyên đá Đồng Văn đạt chuẩn 19/19 tiêu chí nông thôn mới. Có được kết quả này là sự cố gắng, nỗ lực tâm huyết của chính quyền địa phương và người dân cùng với sự hỗ trợ của lực lượng biên phòng địa phương.

Tuyên Quang: Phòng chống buôn lậu gian lận thương mại qua biên giới
Tuyên Quang: Phòng chống buôn lậu gian lận thương mại qua biên giới

VOV1 - Trong 6 tháng đầu năm nay, tổng kim ngạch xuất nhập khẩu hàng hóa qua các cửa khẩu trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang( mới) đạt trên 175 triệu USD, tăng gần 60% so với cùng kỳ năm trước. Cùng với đó công tác phòng chống buôn lậu, gian lận thương mại cũng được lực lượng chức năng đặc biệt quan tâm.

Tuyên Quang: Phòng, chống tái trồng cây thuốc phiện tại các xã vùng biên.
Tuyên Quang: Phòng, chống tái trồng cây thuốc phiện tại các xã vùng biên.

VOV1 - Tuyên Quang: Phòng, chống tái trồng cây thuốc phiện tại các xã vùng biên. - Giữ vững “phòng tuyến” sân bay Nội Bài trong cuộc chiến chống ma túy. - Quốc lộ 27 từ Đắk Lắk qua Lâm Đồng xuống cấp nghiêm trọng tiềm ẩn nguy cơ tai nạn giao thông.

Tuyên Quang: Những thầy giáo mang quân hàm nơi biên giới
Tuyên Quang: Những thầy giáo mang quân hàm nơi biên giới

VOV1 - Vùng cao núi đá Đồng Văn khu vực biên giới ở tỉnh Tuyên Quang chủ yếu là đồng bào dân tộc thiểu số sinh sống. Tại các bản, làng vùng sâu, vùng xa, nhiều người vẫn chưa biết chữ. Với tinh thần không để ai ở lại phía sau, các thầy giáo mang quân hàm đã tham gia dạy chữ cho đồng bào vùng xa

Theo dòng Thời sự chiều 7/72025
Theo dòng Thời sự chiều 7/72025

VOV1 - Khu vực biên giới Tuyên Quang có gần 400 căn nhà tạm, nhà dột nát cần xoá theo phong trào thi đua do Thủ tướng Chính phủ phát động. Cùng với các cấp, các ngành, các đồn biên phòng đã triển khai hỗ trợ xóa 164 nhà tạm.

Tuyên Quang: Phòng chống tái trồng cây thuốc phiện tại các xã vùng biên
Tuyên Quang: Phòng chống tái trồng cây thuốc phiện tại các xã vùng biên

VOV1 - Tỉnh Tuyên Quang(mới)có trên 277 km đường biên giới tiếp giáp với tỉnh Quảng Tây và Vân Nam của Trung Quốc. Thời gian qua, tình trạng tái trồng cây thuốc phiện của đồng bào dân tộc thiểu số ở khu vực giáp biên giới vẫn xảy ra.

Công an tỉnh Tuyên Quang cao điểm 180 ngày xóa nhà tạm
Công an tỉnh Tuyên Quang cao điểm 180 ngày xóa nhà tạm

VOV1 - Nhằm thiết thực lập thành tích chào mừng kỷ niệm 80 năm Ngày truyền thống Công an nhân dân Việt Nam, 20 năm Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc, Công an tỉnh Tuyên Quang đã phát động phong trào thi đua 180 ngày đêm xóa nhà tạm, nhà dột nát trên địa bàn tỉnh.

  • Trang trước ‹‹
  • …
  • Trang 4
  • Trang 5
  • Trang 6
  • Trang 7
  • Trang hiện thời 8
  • Trang 9
  • Trang 10
  • Trang 11
  • Trang 12
  • …
  • Next page ››
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

00h00-4h45

Nhập hệ VOV3

04h00-04h45

Ca nhạc chào bình minh

04h45-04h50

Nhạc mở đầu-Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu-Nhạc Thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày- Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Nhạc Top-Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h35

Bản tin VH-XH

08h35-08h40

Quảng cáo

08h40-08h50

10 phút Sự kiện-Luận bàn

08h50-08h55

Quảng cáo

08h55-11h30

Tường thuật trực tiếp Kỳ họp lần thứ Nhất, QH khóa XV

11h30-11h35

Bản tin kinh tế

11h35-11h50

Xây dựng Đảng

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h05

Bản tin nông nghiệp

13h05-13h20

Mùa vàng (phát lại)

13h20-13h25

Quảng cáo

13h25-13h40

Dòng chảy kinh tế (phát lại)

13h40-13h45

Quảng cáo

13h45-14h00

Biển đảo Việt Nam (phát lại)

14h00-14h05

Bản tin thời sự (VH-XH quốc tế)

14h05-14h50

Đối thoại

14h50-15h00

Hồ sơ sự kiện quốc tế

15h00-15h15

Bản tin thời sự

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-15h55

Chương trình đệm

15h55-16h00

Quảng cáo

16h00-17h00

Theo dòng thời sự (tin cập nhật chiều)

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Chuyên muc- Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h05

Bản tin thời sự

19h05-19h10

Quảng cáo

19h10-19h25

Chính phủ với người dân (phát lại)

19h25-19h40

Xã hội chuyển động (phát lại)

19h40-19h55

Dân tộc và phát triển (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-23h00

Thức cùng VOV

23h00-23h10

Bản tin cuối cùng trong ngày

23h10-23h15

Rao sóng-Giới thiệu chương trình đặc sắc

23h15-23h25

Hồ sơ sự kiên QT (phát lại)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Bạn trẻ với dân ca

9h00-9h15

Bản tin tổng hợp buổi sáng

Đọc nhiều
1 Chuyên mục QTQG: Thủ tướng: An ninh mạng phải gắn giữa "bảo vệ hệ thống" và "bảo vệ con người"
2 Mùa na Xứ Lạng – Trái ngọt trên miền núi đá
3 Nông nghiệp xanh: Động lực phát triển bền vững trong bối cảnh biến đổi khí hậu
4 Việt Nam - New Zealand: Chuyển hóa tiềm năng thành nguồn lực phát triển
5 Sức trẻ góp phần đổi thay diện mạo vùng biên Đắk Lắk
Mới nhất
    18:50 Nhật Bản chính thức quyết định nâng lệ phí tư cách lưu trú đối với người nước ngoài
    18:26 Triển lãm chuyên đề: Ký ức những năm tháng không quên
    17:44 Đảm bảo điện cho phát triển kinh tế biển theo tinh thần Nghị quyết 20-NQ/TW: Thực tiễn ở EVNCPC
    17:22 Bàn giao vượt tiến độ 4 tháng tuyến điện ngầm 220kv Nhà Bè – Tao Đàn
    17:10 Từ sức ép Mỹ – Iran đến hệ luỵ kinh tế toàn thế giới
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech