Nhảy đến nội dung
THỜI SỰ - VOV1 THỜI SỰ - VOV1
search
facebook youtube tiktok
  • Giới thiệu
  • Thời sự
  • Chính trị
  • Thế giới
  • Kinh tế
  • Nông nghiệp & Biển đảo
  • Xã hội
  • Khoa học & Công nghệ
  • Văn hoá & Du lịch
  • Multimedia
  • Podcast
  • Góc nhìn VOV1
  • VOV1 đặc biệt
Giới thiệu
Thời sự
Thời sự 6h
Thời sự 12h
Thời sự 18h
Thời sự 21h30
Bản tin
Bản tin 9h Bản tin 15h
Chuyên mục
VIỆT NAM & APEC 2027 Chiến dịch "500 ngày đêm - Gọi tên những vì sao đất nước" Nghị quyết Chiến lược Việt Nam - Kỷ nguyên vươn mình Vững bước vào kỷ nguyên mới Giảm nghèo bền vững
Theo dòng Thời sự
Chính trị
Tin Chính trị
Tin Thời sự
Chính phủ với người dân
Quốc hội với cử tri
Xây dựng đảng
Đảng trong cuộc sống
Nhận diện sự thật
Pháp luật và đời sống
Thế giới
Tin thế giới
Vấn đề quốc tế
Hồ sơ sự kiện quốc tế
Thế giới & Việt Nam
Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
Tin Kinh tế
Trước giờ mở cửa
Dòng chảy Kinh tế
Sức sống hàng Việt
Khởi nghiệp
Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
Tin Nông nghiệp & Biển đảo
Mùa vàng
Biển đảo Việt Nam
Tâm tình biên giới và hải đảo
Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
Tin Đời sống & Xã hội
360 độ Sức khỏe
Bản tin Y tế
Chuyển đổi Xanh
Tài nguyên và Môi trường
Chuyên gia của bạn
Xã hội chuyển động
Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
Tin Khoa học & Công nghệ
Kết nối công nghệ
Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
Tin Văn hoá & Du lịch
Chát với người nổi tiếng
Câu chuyện Thể thao
Multimedia
Ảnh
Video
Infographic
E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
Bình luận
10 phút Sự kiện - Luận bàn
Câu chuyện thời sự
Studio mở Câu chuyện thứ 7
Dòng chảy sự kiện
Đối thoại
Diễn đàn chủ nhật
Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
Thanh âm ký sự
Chân dung cuộc sống
Các chương trình đặc biệt
Chương trình Xuân - Năm mới Chương trình Lịch sử - Kỷ niệm Chuyển đổi số Hội chợ mùa xuân 2026 Vinh quang Công an nhân Việt Nam Đảng Cộng sản Việt Nam: Từ đại hội đến đại hội 80 năm CM Tháng 8 và QK 2/9 Triển lãm thành tựu Đất nước 80 năm
Giới thiệu
Thời sự
  • Thời sự 6h
  • Thời sự 12h
  • Thời sự 18h
  • Thời sự 21h30
  • Bản tin
  • Chuyên mục
  • Theo dòng Thời sự
Chính trị
  • Tin Chính trị
  • Chính phủ với người dân
  • Quốc hội với cử tri
  • Xây dựng đảng
  • Đảng trong cuộc sống
  • Nhận diện sự thật
  • Pháp luật và đời sống
Thế giới
  • Tin thế giới
  • Vấn đề quốc tế
  • Hồ sơ sự kiện quốc tế
  • Thế giới & Việt Nam
  • Biên cương - Một dải vững bền
Kinh tế
  • Tin Kinh tế
  • Trước giờ mở cửa
  • Dòng chảy Kinh tế
  • Sức sống hàng Việt
  • Khởi nghiệp
  • Tuyên chiến với gian lận thương mại
Nông nghiệp & Biển đảo
  • Tin Nông nghiệp & Biển đảo
  • Mùa vàng
  • Biển đảo Việt Nam
  • Tâm tình biên giới và hải đảo
  • Tìm hiểu biển, đảo Việt Nam
Xã hội
  • Tin Đời sống & Xã hội
  • 360 độ Sức khỏe
  • Chuyển đổi Xanh
  • Tài nguyên và Môi trường
  • Chuyên gia của bạn
  • Xã hội chuyển động
  • Bước chân đến trường
Khoa học & Công nghệ
  • Tin Khoa học & Công nghệ
  • Kết nối công nghệ
  • Sống chung với biến đổi khí hậu
Văn hoá & Du lịch
  • Tin Văn hoá & Du lịch
  • Chát với người nổi tiếng
  • Câu chuyện Thể thao
Multimedia
  • Ảnh
  • Video
  • Infographic
  • E-Magazine
Podcast
Góc nhìn VOV1
  • Bình luận
  • 10 phút Sự kiện - Luận bàn
  • Câu chuyện thời sự
  • Dòng chảy sự kiện
  • Đối thoại
  • Diễn đàn chủ nhật
  • Chuyện đêm
VOV1 đặc biệt
  • Thanh âm ký sự
  • Chân dung cuộc sống
  • Các chương trình đặc biệt

Từ khóa tìm kiếm: #Công

Thủ tướng Chính phủ dự Hội nghị công bố Quy hoạch và xúc tiến đầu tư tỉnh Long An (25/7/2023)
Thủ tướng Chính phủ dự Hội nghị công bố Quy hoạch và xúc tiến đầu tư tỉnh Long An (25/7/2023)

Hội nghị công bố Quy hoạch và xúc tiến đầu tư tỉnh Long An là một sự kiện có ý nghĩa rất quan trọng đối với việc triển khai thực hiện Quy hoạch tỉnh, huy động các nguồn lực, thu hút đầu tư, thúc đẩy phát triển KTXH của Long An trong thời gian tới. Đây cũng là cơ hội tốt để các đối tác, doanh nghiệp, nhà đầu tư trong và ngoài nước trực tiếp đối thoại với lãnh đạo Tỉnh, để tìm hiểu, nắm bắt tư duy, tầm nhìn, không gian phát triển mới, những tiềm năng, thế mạnh, cơ hội, các dự án cụ thể của Long An.

Nghĩa tình ở TT Phụng dưỡng người có công TP Đà Nẵng (25/7/2023)
Nghĩa tình ở TT Phụng dưỡng người có công TP Đà Nẵng (25/7/2023)

Kiểm soát khí thải xe máy: Cần thiết nhưng phải nghiên cứu kỹ.- K-Pop dỡ bỏ rào cản ngôn ngữ bằng AI, phát hành bài hát sử dụng đồng thời 6 thứ tiếng.- Nghĩa tình ở Trung tâm Phụng dưỡng người có công thành phố Đà Nẵng.

Loạt bài “Công nghiệp giảm sâu: Nội lực nào hiện thực hóa mục tiêu Nghị quyết 29 của Trung ương?”. Bài 02: Xác định Công nghiệp chủ lực trong bối cảnh nhiều tác động từ bên ngoài.(25/7/2023)
Loạt bài “Công nghiệp giảm sâu: Nội lực nào hiện thực hóa mục tiêu Nghị quyết 29 của Trung ương?”. Bài 02: Xác định Công nghiệp chủ lực trong bối cảnh nhiều tác động từ bên ngoài.(25/7/2023)

Xác định Công nghiệp chủ lực trong bối cảnh nhiều tác động từ bên ngoài.Tiêu điểm kinh tế địa phương: Kích hoạt chính sách đầu tư, vực dậy khu Nam Sài Gòn.

TP.HCM gặp gỡ tri ân 120 người có công tiêu biểu (25/7/2023)
TP.HCM gặp gỡ tri ân 120 người có công tiêu biểu (25/7/2023)

Nhân dịp kỷ niệm 76 năm Ngày Thương binh – liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2023), sáng nay (25/7) , Thành ủy – HĐND – UBND - Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam TP.HCM tổ chức Hội nghị họp mặt người có công tiêu biểu. Tại buổi họp mặt, nhiều tấm gương người có công tiêu biểu đã chia sẻ ý chí vượt qua nỗi đau thân thể - hậu quả do chiến tranh để lại, vươn lên hoàn cảnh khó khăn, nỗ lực đóng góp vào các hoạt động chính trị, xã hội của TP.HCM.

Hà Nội: Giải ngân đầu tư công không đạt kế hoạch đề ra (25/7/2023)
Hà Nội: Giải ngân đầu tư công không đạt kế hoạch đề ra (25/7/2023)

Hơn 1.600 mã trái phiếu doanh nghiệp riêng lẻ được đưa vào giao dịch sau khi khai trương hệ thống- Giấc mơ bơi và hành trình 7300 ngày- Câu chuyện độc đáo: “Robot có thể đổ mồ hôi tại Mỹ giúp con người chống chọi với nắng nóng- Hà Nội: Giải ngân đầu tư công không đạt kế hoạch đề ra- Phiên giao dịch chứng khoán ngày hôm qua: Khối ngoại bán ròng hơn 300 tỷ đồng trong phiên đầu tuần

Loạt bài: “Công nghiệp giảm sâu: Nội lực nào hiện thực hóa mục tiêu Nghị quyết 29-NQ/TW của Trung ương về tiếp tục đẩy mạnh Công nghiệp hóa - hiện đại hóa đất nước?”. Bài 1: Công nghiệp giảm sâu: Nguyên nhân do đâu? (24/07/2023)
Loạt bài: “Công nghiệp giảm sâu: Nội lực nào hiện thực hóa mục tiêu Nghị quyết 29-NQ/TW của Trung ương về tiếp tục đẩy mạnh Công nghiệp hóa - hiện đại hóa đất nước?”. Bài 1: Công nghiệp giảm sâu: Nguyên nhân do đâu? (24/07/2023)

Loạt bài: “Công nghiệp giảm sâu: Nội lực nào hiện thực hóa mục tiêu Nghị quyết 29-NQ/TW của Trung ương về tiếp tục đẩy mạnh Công nghiệp hóa - hiện đại hóa đất nước?”. Bài 1: Công nghiệp giảm sâu: Nguyên nhân do đâu?- Xu hướng tiêu dùng xanh, mua sắm trực tuyến: bài toán đặt ra cho các doanh nghiệp.

Bắc Kạn: Gỡ khó cho công trình giao thông trọng điểm (24/7/2023)
Bắc Kạn: Gỡ khó cho công trình giao thông trọng điểm (24/7/2023)

Dự án đường từ thành phố Bắc Kạn đi hồ Ba Bể là công trình giao thông trọng điểm. Để tháo gỡ vướng mắc trong quá trình thi công, địa phương đã linh hoạt cho doanh nghiệp tự thỏa thuận với người dân tìm vị trí đổ thải trên cơ sở giám sát chặt chẽ của chính quyền sở tại và chủ đầu tư.

Bà Rịa-Vũng Tàu tri ân người có công bằng những việc làm ý nghĩa (24/7/2023)
Bà Rịa-Vũng Tàu tri ân người có công bằng những việc làm ý nghĩa (24/7/2023)

Cùng với phát triển kinh tế - xã hội, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu luôn xem công tác đền ơn đáp nghĩa là một trong những nhiệm vụ quan trọng. Do vậy, các hoạt động chăm lo cho gia đình thương binh liệt sĩ, người có công với cách mạng… luôn được các cấp các ngành trong tỉnh quan tâm. Những việc làm đầy trách nhiệm và tình nghĩa đã tạo thành nét đẹp trong đời sống, tri ân sâu sắc sự hy sinh, đóng góp to lớn của các gia đình chính sách, người có công trong sự nghiệp đấu tranh giải phóng dân tộc.

THỜI SỰ 6H SÁNG 24/7/2023: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng bắt đầu các hoạt động đầu tiên trong chuyến thăm chính thức CH Áo.
THỜI SỰ 6H SÁNG 24/7/2023: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng bắt đầu các hoạt động đầu tiên trong chuyến thăm chính thức CH Áo.

Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng bắt đầu các hoạt động đầu tiên trong khuôn khổ chuyến thăm chính thức Cộng hòa Áo.- Thời cơ "vàng" để gạo Việt bứt phá khi Ấn Độ - nước cung ứng gạo lớn nhất thế giới, vừa cấm xuất khẩu mặt hàng này.- Bộ Tài chính băn khoăn về tính khách quan trong việc tiếp nhận, kiểm đếm tiền công đức tại chùa Yên Tử, tỉnh Quảng Ninh.- Đảng Nhân dân Campuchia cầm quyền của Thủ tướng Hun Sen tuyên bố giành chiến thắng áp đảo trong cuộc bầu cử quốc hội.- Một công ty tại Nhật Bản chuẩn bị ra mắt dịch vụ sử dụng trí tuệ nhân tạo giúp học sinh tiểu học làm các bài tập nghiên cứu khi nghỉ hè.

THỜI SỰ 18H CHIỀU 23/7/2023: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và Phu nhân bắt đầu thăm chính thức CH Áo
THỜI SỰ 18H CHIỀU 23/7/2023: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và Phu nhân bắt đầu thăm chính thức CH Áo

Chuyến thăm chính thức Cộng hòa Áo của Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và Phu nhân bắt đầu từ hôm nay -Chính phủ thành lập 26 đoàn công tác tháo gỡ khó khăn, thúc đẩy thực hiện 3 chương trình mục tiêu quốc gia.- Trà Vinh cho phép Liên danh nhà đầu tư Tổng Công ty Phát điện 1 và Liên doanh Việt – Nga đầu tư dự án trung tâm điện gió với tổng công suất 2.000 Mê-ga-oát.- Tiết mục “ Nửa nhiệm kỳ thực hiện Nghị quyết đại hội 13 của Đảng” đề cập những cách làm hay, sáng tạo nhằm cụ thể hóa mục tiêu mà Nghị quyết đề ra trong việc chuyển hướng phát triển sang tăng trưởng Xanh.-Tính đến 15h chiều nay, đã có hơn 7,6 nghìn cử tri Campuchia đi bỏ phiếu bầu cử nghị sĩ Quốc hội khóa VII, chiếm trên 78% tổng số cử tri.- Nắng nóng nghiêm trọng, mưa lũ kéo dài, những hiện tượng thời tiết cực đoan đang diễn ra ở nhiều nơi trên thế giới là chỉ dấu rõ nét của biến đổi khí hậu, đòi hỏi hành động khẩn cấp từ tất cả các quốc gia. /.

  • Trang trước ‹‹
  • …
  • Trang 372
  • Trang 373
  • Trang 374
  • Trang 375
  • Trang hiện thời 376
  • Trang 377
  • Trang 378
  • Trang 379
  • Trang 380
  • …
  • Next page ››
Nghe Radio

Đang phát

play

Live

Lịch phát sóng

00h00-04h45

Nhập hệ VOV3

04h45-04h50

Nhạc mở đầu - Quốc ca

04h50-05h00

Nhạc hiệu- Nhạc thể dục

05h00-05h10

LogoVOV1-Rao sóng-Bài hát chào bình minh

05h10-05h20

Bản tin đầu ngày-Thời tiết

05h20-05h50

Mùa vàng (Chuyên đề cuối tuần)

05h50-05h59

Quảng cáo

05h59-06h00

Nhạc Top- Báo giờ

06h00-06h28

Thời sự sáng (trực tiếp)

06h28-06h30

Quảng cáo

06h30-07h00

Quân đội nhân dân

07h00-08h30

Theo dòng thời sự

08h30-08h55

360 độ Sức khỏe

08h55-09h00

Chương trình đệm

09h00-10h00

Ca nhạc Chào Năm mới

10h00-10h30

Chuyên gia của bạn (Phát lại thứ Tư)

10h30-11h00

Vì an ninh Tổ quốc

11h00-11h05

Bản tin Thể thao

11h05-11h10

Quảng cáo

11h10-11h25

Kết nối công nghệ

11h25-11h30

Chương trình đệm

11h30-11h35

Bản tin Thật và Giả

11h35-11h50

Kết nối 54 (phát lại Thứ Tư)

11h50-11h59

Quảng cáo

11h59-12h00

Báo giờ

12h00-12h57

Thời sự trưa (trực tiếp)

12h57-13h00

Quảng cáo

13h00-13h30

Câu lạc bộ Âm nhạc

13h30-13h45

Sống chung với biến đổi khí hậu (Phát lại Thứ Năm)

13h45-14h00

Người Việt ở nước ngoài với quê hương

14h00-15h00

Ca nhạc Chào Năm mới (Phát lại)

15h00-15h15

Bản tin Thời sự

15h15-15h20

Quảng cáo

15h20-15h50

Chuyên gia của bạn

15h50-16h00

A lô, VOV1

16h00-17h00

Theo dòng thời sự

17h00-17h50

Cuộc sống 365

17h50-17h59

Quảng cáo

17h59-18h00

Báo giờ

18h00-18h57

Thời sự chiều (trực tiếp)

18h57-19h00

Quảng cáo

19h00-19h30

Tâm tình nơi biên giới và hải đảo

19h30-19h55

360 độ sức khỏe (phát lại)

19h55-20h00

Quảng cáo vovams

20h00-20h30

Vì an ninh Tổ quốc

20h30-20h59

Chuyên gia của bạn (phát lại)

20h59-21h00

Báo giờ

21h00-21h30

Quân đội nhân dân

21h30-21h58

Thời sự đêm (trực tiếp)

21h58-22h00

Quảng cáo

22h00-22h15

Kết nối công nghệ (phát lại Thứ Bẩy)

22h15-22h25

A lô VOV1 (phát lại)

22h25-22h30

Bản tin Thật và Giả (phát lại)

22h30-23h00

Chân dung cuộc sống - phát lại Thứ 5 (Tuần đầu tiên của tháng: Thanh Âm ký sự-Phát lại)

23h00-23h10

Bản tin cuối cùng trong ngày

23h10-23h15

Rao sóng

23h15-23h25

Ngôi nhà ASEAN (Phát lại Thứ Tư)

23h25-23h30

Chương trình đệm

23h30-24h00

Nhịp sống

Đọc nhiều
1 Xã Bum Nưa – Lai Châu hỗ trợ phụ nữ dân tộc thiểu số phát triển kinh tế
2 Hình thành các cực tăng trưởng mới và làm mới các động lực tăng trưởng truyền thống
3 Không gian biển quốc gia – Tầm nhìn cho tăng trưởng xanh
4 Phụ nữ khởi nghiệp sáng tạo, nâng tầm thương hiệu Việt
5 Nâng cao chất lượng hợp tác giữa cơ quan lập pháp hai nước Việt Nam – Trung Quốc
Mới nhất
    20:08 Thời sự 18h 24/10/2026: Các cơ quan đảng giảm tối thiểu 10% số lượng hội nghị, 15% văn bản mỗi năm
    20:08 Nguyễn Hùng: Từ chàng trai pha chế đến nghệ sĩ đa năng
    20:07 Theo dòng thời sự chiều 24/10/2026
    18:04 Thái Nguyên thu nhận ADN thân nhân liệt sĩ, mở thêm cơ hội tìm danh tính
    17:47 Bệnh hô hấp và những nguy cơ biến chứng khi thời tiết chuyển mùa
THỜI SỰ - VOV1
THỜI SỰ

Đài Tiếng nói Việt Nam

Trưởng Ban: Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban: Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.
Theo dõi VOV1 tại: facebook youtube tiktok zalo BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt

2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech

Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
Chuyên mục
Giới thiệu
Thời sự
Chính trị
Thế giới
Kinh tế
Nông nghiệp & Biển đảo
Xã hội
Khoa học & Công nghệ
Văn hoá & Du lịch
Multimedia
Podcast
Góc nhìn VOV1
VOV1 đặc biệt
THỜI SỰ - VOV1 BÁO ĐIỆN TỬ TIẾNG NÓI VIỆT NAM
Trưởng Ban:

Lê Văn Phúc.

Phó Trưởng Ban:

Nguyễn Mạnh Thắng - Nguyễn Thị Tuyết Mai - Lê Thị Hằng - Hoàng Trung Dũng.

Liên hệ
024 3936 5888 - 3825 5765.
43 Bà Triệu, Hà Nội.

© 2024. Toàn bộ bản quyền thuộc VOV1. Phát triển và vận hành bởi SolidTech